• Ffôn: + 86-311-80696188
  • E-bost: daniel@world-starter.com
    • sns01
    • sns02
    • sns03
    • sns04
    • sns05
    • sns06
    • sns07

    Iveco KHD Chychwynnol Am 5.4kw 0001416036 24v

  • Uned Pris: USD 55-85 / Darn / Pieces
  • Math Taliad: T / T, Western Union
  • Incoterm: FOB, CFR, CIF
  • Min. Gorchymyn: 50Piece / Pieces
  • Amser Cyflwyno: 30 Diwrnod
  • Port: Shanghai, Xingang
  • Manylion cynnyrch

    cynnyrch Tags

    Gwybodaeth Sylfaenol
    ------------------------------------------------ --------------------

    Model Rhif .: 0001416036
    Math Gyrru: Arall
    System Rheoli: Arall
    Ffurflen DC: Common Starter Modur
    Brand: Boya
    Cais: IVECO
    OEM: 0021518501
    Foltedd: 24V
    Power: 5.4KW
    Teeth: 11T

    Gwybodaeth ychwanegol

    ------------------------------------------------ --------------------

    Pecynnu: Niwtral Carton Box
    Cynhyrchiant: ansawdd uchaf
    Brand: Boya
    Cludiant: Ocean, Tir, Awyr
    Man Origin: Tsieina (tir mawr)
    Cyflenwad Gallu: 2000
    Tystysgrif: ISO9001
    HS Côd: 8511409900
    Port: Shanghai, Ningbo, Xingang


    cynnyrch Disgrifiad

    BOSCH 0001401101
    BOSCH 0001410101
    BOSCH 0001410111
    BOSCH 0001416033
    BOSCH 0001416036
    BOSCH 0001411029
    BOSCH 0986012730
    BOSCH 1273
    DELCO 19024033
    ELMOT 6200000
    DEUTZ 01174645
    LUCAS LRS00748
    LUCAS LRS01862
    LUCAS LRS1862
    LUCAS LRS748

    CEISIADAU:

    brand model math blwyddyn
    IVECO P / PA 160-23 12.8 [F8L413F] 06.1986-05.1989
    IVECO P / PA 160-30 12.8 [BF8L513] 06.1986-05.1989
    IVECO P / PA 170-23 13.4 [F8L513] 04.1988-07.1991
    IVECO P / PA 170-25 13.4 [F8L513] 03.1989-07.1991
    IVECO P / PA 170-34 12.8 [BF8L513] 04.1989-07.1991
    IVECO P / PA 180-23 13.4 [F8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 180-25 13.4 [F8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 180-34 12.8 [BF8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 190-25 12.8 [F8L413F] 07.1983-09.1990
    IVECO P / PA 260-25 12.8 [F8L413F] 07.1983-06.1986
    IVECO P / PA 260-25 13.4 [F8L513] 04.1989-12.1999
    IVECO P / PA 260-30 12.8 [BF8L513] 06.1986-05.1990
    IVECO P / PA 260-34 12.8 [BF8L513] 04.1989-12.1999
    IVECO P / PA 300-30 12.8 [BF8L513] 04.1987-05.1989
    IVECO P / PA 330-30 12.8 [BF8L513] 05.1986-09.1990
    IVECO P / PA 340-34 12.8 [BF8L513] 03.1989-12.1998

     

     


  • Blaenorol:
  • Nesaf:

  • 
    WhatsApp Sgwrs Ar-lein!