• Phone: + 86-311-80696188
  • E-mail: daniel@world-starter.com
    • sns01
    • sns02
    • sns03
    • sns04
    • sns05
    • sns06
    • sns07

    Iveco Khd Starter Domin 0001416036 24v 5.4kw

  • Unit Price: USD 55-85 / Piece / Pieces
  • Biya Type: T / T, Western Union
  • Incoterm: FOB, CFR, CIF
  • Min. Order: 50Piece / Pieces
  • Bayarwa Lokaci: 30 Days
  • Port: Shanghai, Xingang
  • samfurin Detail

    samfurin Tags

    Basic Info
    ------------------------------------------------ --------------------

    Model Babu .: 0001416036
    Tuki Type: Other
    Control System: Other
    DC Form: Common Starter Motor
    Brand: Boya
    Application: IVECO
    OEM: 0021518501
    Awon karfin wuta 24V
    Power: 5.4KW
    Hakora: 11T

    ƙarin Info

    ------------------------------------------------ --------------------

    Marufi: baruwan kartani Box
    Yawan aiki: Top inganci
    Brand: Boya
    Transport: Ocean, Land, Air
    Place na Origin: China (ɓangaren duniya)
    Supply Ability: 2000
    Certificate: ISO9001
    Hs Code: 8511409900
    Port: Shanghai, Ningbo, Xingang


    samfurin Description

    BOSCH 0001401101
    BOSCH 0001410101
    BOSCH 0001410111
    BOSCH 0001416033
    BOSCH 0001416036
    BOSCH 0001411029
    BOSCH 0986012730
    BOSCH 1273
    DELCO 19024033
    ELMOT 6200000
    DEUTZ 01174645
    Lucas LRS00748
    Lucas LRS01862
    Lucas LRS1862
    Lucas LRS748

    Aikace-aikace:

    Brand model type shekara
    IVECO P / PA 160-23 12.8 [F8L413F] 06.1986-05.1989
    IVECO P / PA 160-30 12.8 [BF8L513] 06.1986-05.1989
    IVECO P / PA 170-23 13.4 [F8L513] 04.1988-07.1991
    IVECO P / PA 170-25 13.4 [F8L513] 03.1989-07.1991
    IVECO P / PA 170-34 12.8 [BF8L513] 04.1989-07.1991
    IVECO P / PA 180-23 13.4 [F8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 180-25 13.4 [F8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 180-34 12.8 [BF8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 190-25 12.8 [F8L413F] 07.1983-09.1990
    IVECO P / PA 260-25 12.8 [F8L413F] 07.1983-06.1986
    IVECO P / PA 260-25 13.4 [F8L513] 04.1989-12.1999
    IVECO P / PA 260-30 12.8 [BF8L513] 06.1986-05.1990
    IVECO P / PA 260-34 12.8 [BF8L513] 04.1989-12.1999
    IVECO P / PA 300-30 12.8 [BF8L513] 04.1987-05.1989
    IVECO P / PA 330-30 12.8 [BF8L513] 05.1986-09.1990
    IVECO P / PA 340-34 12.8 [BF8L513] 03.1989-12.1998

     

     


  • Previous:
  • Next:

  • 
    WhatsApp Online Chat!