• Sími: + 86-311-80696188
  • E-mail: daniel@world-starter.com
    • sns01
    • sns02
    • sns03
    • sns04
    • sns05
    • sns06
    • sns07

    Iveco KHD Starter Fyrir 0001416036 24V 5.4kw

  • Eining Verð: USD 55-85 / Piece / stykki
  • Greiðslumáti: T / T, Western Union
  • Incoterm: FOB, CFR, CIF
  • Min. Röðun: 50Piece / Pieces
  • Afhending Time: 30 dagar
  • Port: Shanghai, Xingang
  • vara Detail

    Vara Tags

    Basic Info
    ------------------------------------------------ --------------------

    Model No .: 0001416036
    Akstur Tegund: Annað
    Control System: Annað
    DC Form: Common Starter Motor
    Vörumerki: Boya
    Umsókn: IVECO
    OEM: 0021518501
    Spenna: 24V
    Power: 5.4KW
    Tennur: 11T

    Viðbótarupplýsingar

    ------------------------------------------------ --------------------

    Umbúðir: Hlutlaus Askja
    Framleiðni: Top gæði
    Vörumerki: Boya
    Samgöngur: Ocean, Land, Air
    Staður Uppruni: Kína (meginland)
    Framboð Geta: 2000
    Vottorð: ISO9001
    HS Code: 8511409900
    Port: Shanghai, Ningbo, Xingang


    Vörulýsing

    BOSCH 0001401101
    BOSCH 0001410101
    BOSCH 0001410111
    BOSCH 0001416033
    BOSCH 0001416036
    BOSCH 0001411029
    BOSCH 0986012730
    BOSCH 1273
    DELCO 19024033
    ELMOT 6200000
    DEUTZ 01174645
    LUCAS LRS00748
    LUCAS LRS01862
    LUCAS LRS1862
    LUCAS LRS748

    UMSÓKNIR:

    Merki Model Gerð ár
    IVECO P / PA 160-23 12.8 [F8L413F] 06.1986-05.1989
    IVECO P / PA 160-30 12.8 [BF8L513] 06.1986-05.1989
    IVECO P / PA 170-23 13.4 [F8L513] 04.1988-07.1991
    IVECO P / PA 170-25 13.4 [F8L513] 03.1989-07.1991
    IVECO P / PA 170-34 12.8 [BF8L513] 04.1989-07.1991
    IVECO P / PA 180-23 13.4 [F8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 180-25 13.4 [F8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 180-34 12.8 [BF8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 190-25 12.8 [F8L413F] 07.1983-09.1990
    IVECO P / PA 260-25 12.8 [F8L413F] 07.1983-06.1986
    IVECO P / PA 260-25 13.4 [F8L513] 04.1989-12.1999
    IVECO P / PA 260-30 12.8 [BF8L513] 06.1986-05.1990
    IVECO P / PA 260-34 12.8 [BF8L513] 04.1989-12.1999
    IVECO P / PA 300-30 12.8 [BF8L513] 04.1987-05.1989
    IVECO P / PA 330-30 12.8 [BF8L513] 05.1986-09.1990
    IVECO P / PA 340-34 12.8 [BF8L513] 03.1989-12.1998

     

     


  • Fyrri:
  • Next:

  • 
    WhatsApp Online Chat!