• Phone: + 86-311-80696188
  • E-mail: daniel@world-starter.com
    • sns01
    • sns02
    • sns03
    • sns04
    • sns05
    • sns06
    • sns07

    Iveco Khd sitata Pakuti 0001416036 24v 5.4kw

  • Unit Price: USD 55-85 / chidutswa / Kalavani
  • Malipiro Mtundu: T / T, Western Union
  • Incoterm: FOB, CFR, CIF
  • Min. Kuti: 50Piece / Kalavani
  • Kutumiza Nthawi: Masiku 30
  • Port: Shanghai, Xingang
  • mankhwala Mwatsatanetsatane

    Tags mankhwala

    Info Basic
    ------------------------------------------------ --------------------

    Model No .: 0001416036
    Galimoto Mtundu: Other
    Control System: Other
    Fomu DC: Common sitata Njinga
    Brand: Boya
    Ntchito: IVECO
    OEM: 0021518501
    Voteji: 24V
    Mphamvu: 5.4KW
    Mano: 11T

    zina Info

    ------------------------------------------------ --------------------

    CD: Mbali katoni Bokosi
    Wopindula Top khalidwe
    Brand: Boya
    Mayendedwe: Ocean, Land, Air
    Malo Origin: China (kumtunda)
    Wonjezerani Luso: 2000
    Certificate: ISO9001
    HS Code: 8511409900
    Port: Shanghai, Ningbo, Xingang


    Mafotokozedwe Akatundu

    BOSCH 0001401101
    BOSCH 0001410101
    BOSCH 0001410111
    BOSCH 0001416033
    BOSCH 0001416036
    BOSCH 0001411029
    BOSCH 0986012730
    BOSCH 1273
    DELCO 19024033
    ELMOT 6200000
    DEUTZ 01174645
    Lucas LRS00748
    Lucas LRS01862
    Lucas LRS1862
    Lucas LRS748

    KUCHITAPO:

    Brand Model mtundu chaka
    IVECO P / PA 160-23 12,8 [F8L413F] 06.1986-05.1989
    IVECO P / PA 160-30 12,8 [BF8L513] 06.1986-05.1989
    IVECO P / PA 170-23 13.4 [F8L513] 04.1988-07.1991
    IVECO P / PA 170-25 13.4 [F8L513] 03.1989-07.1991
    IVECO P / PA 170-34 12,8 [BF8L513] 04.1989-07.1991
    IVECO P / PA 180-23 13.4 [F8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 180-25 13.4 [F8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 180-34 12,8 [BF8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 190-25 12,8 [F8L413F] 07.1983-09.1990
    IVECO P / PA 260-25 12,8 [F8L413F] 07.1983-06.1986
    IVECO P / PA 260-25 13.4 [F8L513] 04.1989-12.1999
    IVECO P / PA 260-30 12,8 [BF8L513] 06.1986-05.1990
    IVECO P / PA 260-34 12,8 [BF8L513] 04.1989-12.1999
    IVECO P / PA 300-30 12,8 [BF8L513] 04.1987-05.1989
    IVECO P / PA 330-30 12,8 [BF8L513] 05.1986-09.1990
    IVECO P / PA 340-34 12,8 [BF8L513] 03.1989-12.1998

     

     


  • Previous:
  • Kenako:

  • 
    WhatsApp Online Chat!