• Simu: + 86-311-80696188
  • E-mail: daniel@world-starter.com
    • sns01
    • sns02
    • sns03
    • sns04
    • sns05
    • sns06
    • sns07

    Iveco KHD Starter Kwa 0001416036 24V 5.4kw

  • Kitengo Price: USD 55-85 / Kipande / Pieces
  • Malipo Aina T / T, Western Union
  • Incoterm: FOB, CFR, CIF
  • Min. Ili: 50Piece / Vipande
  • Utoaji Time: Siku 30
  • Port: Shanghai, Xingang
  • Bidhaa Detail

    Tags bidhaa

    Maelezo Msingi
    ------------------------------------------------ --------------------

    Model No .: 0001416036
    Kuendesha Aina nyingine
    Control System: Nyingine
    Fomu DC: Common Starter Motor
    Brand: Boya
    Maombi: Iveco
    OEM: 0021518501
    Voltage: 24V
    Power: 5.4KW
    Meno: 11T

    ziada Info

    ------------------------------------------------ --------------------

    Ufungaji: Neutral Carton Box
    Uzalishaji: Ya juu
    Brand: Boya
    Usafiri: Bahari Ardhi, Air
    Nafasi ya Mwanzo: China (Bara)
    Kawaida Uwezo: 2000
    Cheti: ISO9001
    HS Code: 8511409900
    Port: Shanghai, Ningbo, Xingang


    Maelezo ya bidhaa

    BOSCH 0001401101
    BOSCH 0001410101
    BOSCH 0001410111
    BOSCH 0001416033
    BOSCH 0001416036
    BOSCH 0001411029
    BOSCH 0986012730
    BOSCH 1273
    DELCO 19024033
    ELMOT 6200000
    DEUTZ 01174645
    LUCAS LRS00748
    LUCAS LRS01862
    LUCAS LRS1862
    LUCAS LRS748

    PROGRAMU:

    brand Model aina mwaka
    Iveco P / PA 160-23 12.8 [F8L413F] 06.1986-05.1989
    Iveco P / PA 160-30 12.8 [BF8L513] 06.1986-05.1989
    Iveco P / PA 170-23 13.4 [F8L513] 04.1988-07.1991
    Iveco P / PA 170-25 13.4 [F8L513] 03.1989-07.1991
    Iveco P / PA 170-34 12.8 [BF8L513] 04.1989-07.1991
    Iveco P / PA 180-23 13.4 [F8L513] 07.1991-07.2000
    Iveco P / PA 180-25 13.4 [F8L513] 07.1991-07.2000
    Iveco P / PA 180-34 12.8 [BF8L513] 07.1991-07.2000
    Iveco P / PA 190-25 12.8 [F8L413F] 07.1983-09.1990
    Iveco P / PA 260-25 12.8 [F8L413F] 07.1983-06.1986
    Iveco P / PA 260-25 13.4 [F8L513] 04.1989-12.1999
    Iveco P / PA 260-30 12.8 [BF8L513] 06.1986-05.1990
    Iveco P / PA 260-34 12.8 [BF8L513] 04.1989-12.1999
    Iveco P / PA 300-30 12.8 [BF8L513] 04.1987-05.1989
    Iveco P / PA 330-30 12.8 [BF8L513] 05.1986-09.1990
    Iveco P / PA 340-34 12.8 [BF8L513] 03.1989-12.1998

     

     


  • Awali:
  • Next:

  • 
    Whatsapp Online Chat!