• Telepono: + 86-311-80696188
  • E-mail: daniel@world-starter.com
    • sns01
    • sns02
    • sns03
    • sns04
    • sns05
    • sns06
    • sns07

    Iveco Khd Starter Para 0001416036 24v 5.4kw

  • Unit Presyo: USD 55-85 / piraso / piraso
  • Uri ng Pagbabayad: T / T, Western Union
  • Incoterm: tanggalin, CFR, CIF
  • Min. Order: 50Piece / Piraso
  • Oras ng Paghahatid: 30 Araw
  • Port: Shanghai, Xingang
  • Detalye ng Produkto

    produkto Mga Tag

    Pangunahing Impormasyon
    ------------------------------------------------ --------------------

    Modelo No .: 0001416036
    Uri ng Pagmamaneho: Iba pa
    Control System: Iba pa
    DC Form: Common Starter Motor
    Brand: Boya
    Application: IVECO
    OEM: 0021518501
    Boltahe: 24V
    Power: 5.4KW
    Ngipin: 11T

    Karagdagang impormasyon

    ------------------------------------------------ --------------------

    Packaging: Neutral Carton Box
    Pagiging Produktibo: Top Kalidad
    Brand: Boya
    Transportasyon: Ocean, Land, Air
    Lugar ng Pinagmulan: Tsina (Mainland)
    Supply para sa Kakayahang: 2000
    Certificate: ISO9001
    HS Code: 8511409900
    Port: Shanghai, Ningbo, Xingang


    Paglalarawan ng produkto

    BOSCH 0001401101
    BOSCH 0001410101
    BOSCH 0001410111
    BOSCH 0001416033
    BOSCH 0001416036
    BOSCH 0001411029
    BOSCH 0986012730
    BOSCH 1273
    DELCO 19024033
    ELMOT 6200000
    DEUTZ 01174645
    LUCAS LRS00748
    LUCAS LRS01862
    LUCAS LRS1862
    LUCAS LRS748

    APLIKASYON:

    tatak modelo uri taon
    IVECO P / PA 160-23 12.8 [F8L413F] 06.1986-05.1989
    IVECO P / PA 160-30 12.8 [BF8L513] 06.1986-05.1989
    IVECO P / PA 170-23 13.4 [F8L513] 04.1988-07.1991
    IVECO P / PA 170-25 13.4 [F8L513] 03.1989-07.1991
    IVECO P / PA 170-34 12.8 [BF8L513] 04.1989-07.1991
    IVECO P / PA 180-23 13.4 [F8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 180-25 13.4 [F8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 180-34 12.8 [BF8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 190-25 12.8 [F8L413F] 07.1983-09.1990
    IVECO P / PA 260-25 12.8 [F8L413F] 07.1983-06.1986
    IVECO P / PA 260-25 13.4 [F8L513] 04.1989-12.1999
    IVECO P / PA 260-30 12.8 [BF8L513] 06.1986-05.1990
    IVECO P / PA 260-34 12.8 [BF8L513] 04.1989-12.1999
    IVECO P / PA 300-30 12.8 [BF8L513] 04.1987-05.1989
    IVECO P / PA 330-30 12.8 [BF8L513] 05.1986-09.1990
    IVECO P / PA 340-34 12.8 [BF8L513] 03.1989-12.1998

     

     


  • Nakaraan:
  • Next:

  • 
    WhatsApp Online Chat!