• Foonu: + 86-311-80696188
  • E-mail: daniel@world-starter.com
    • sns01
    • sns02
    • sns03
    • sns04
    • sns05
    • sns06
    • sns07

    Iveco Khd Starter Fun 0001416036 24v 5.4kw

  • Unit Iye: USD 55-85 / nkan / Pieces
  • Owo Iru: T / T, Western Union
  • Incoterm: FOB, CFR, CIF
  • Min. Bere fun: 50Piece / Pieces
  • Ifijiṣẹ Time: 30 Ọjọ
  • Port: Shanghai, Xingang
  • ọja Apejuwe

    ọja Tags

    Ipilẹ Info
    ------------------------------------------------ --------------------

    Awoṣe No .: 0001416036
    Iwakọ Iru: Miiran
    Control System: Miiran
    DC Fọọmù: wọpọ Starter Motor
    Brand: Boya
    Ohun elo: IVECO
    OEM: 0021518501
    Foliteji: 24V
    Power: 5.4KW
    Eyin: 11T

    afikun Alaye

    ------------------------------------------------ --------------------

    Apoti: eedu paali Box
    Sise: Top didara
    Brand: Boya
    Transportation: Ocean, Land, Air
    Ibi ti Oti: China (Mainland)
    Ipese Agbara: 2000
    Certificate: ISO9001
    HS àti: 8511409900
    Port: Shanghai, Ningbo, Xingang


    ọja Apejuwe

    Bosch 0001401101
    Bosch 0001410101
    Bosch 0001410111
    Bosch 0001416033
    Bosch 0001416036
    Bosch 0001411029
    Bosch 0986012730
    Bosch 1273
    DELCO 19024033
    ELMOT 6200000
    DEUTZ 01174645
    Lucas LRS00748
    Lucas LRS01862
    Lucas LRS1862
    Lucas LRS748

    ohun elo:

    brand awoṣe iru odun
    IVECO P / PA 160-23 12.8 [F8L413F] 06.1986-05.1989
    IVECO P / PA 160-30 12.8 [BF8L513] 06.1986-05.1989
    IVECO P / PA 170-23 13.4 [F8L513] 04.1988-07.1991
    IVECO P / PA 170-25 13.4 [F8L513] 03.1989-07.1991
    IVECO P / PA 170-34 12.8 [BF8L513] 04.1989-07.1991
    IVECO P / PA 180-23 13.4 [F8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 180-25 13.4 [F8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 180-34 12.8 [BF8L513] 07.1991-07.2000
    IVECO P / PA 190-25 12.8 [F8L413F] 07.1983-09.1990
    IVECO P / PA 260-25 12.8 [F8L413F] 07.1983-06.1986
    IVECO P / PA 260-25 13.4 [F8L513] 04.1989-12.1999
    IVECO P / PA 260-30 12.8 [BF8L513] 06.1986-05.1990
    IVECO P / PA 260-34 12.8 [BF8L513] 04.1989-12.1999
    IVECO P / PA 300-30 12.8 [BF8L513] 04.1987-05.1989
    IVECO P / PA 330-30 12.8 [BF8L513] 05.1986-09.1990
    IVECO P / PA 340-34 12.8 [BF8L513] 03.1989-12.1998

     

     


  • Previous:
  • Next:

  • 
    WhatsApp Online Awo!